Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

XPAN ชุดสุดท้ายครับ + MAMIYA RB+180/4.5KL ชุดแรกครับ

หลังจากได้ความอนุเคราะห์ส่งกล้องมาให้ทดสอบ วันนี้มีโอกาสตอนบ่าย 2 แดดแรงๆ ออกรอบอีกครั้งหนึ่งครับ วงแหวนรอบนอกด่านทับช้างที่เดิมครับ แวะไำปเจอ ควาย ..ฝูงควายครับ ประมาณ 15 ตัวไม่ได้นับครับ ขับรถผ่านพอดีเลยรีบจอดรถริมถนนคว้าเอา  XPAN ลงไปเก็บภาพไว้ก่อนด้วยความสะดวกและรวดเร็วของกล้องเลยได้ภาพสวยๆมาหลายภาพครับ เสร็จแล้วรีบไปเลื่อนรถจอดให้ปลอดภัยเรียบร้อยแล้วค่อย เอา MAMIYA RB67+180/4.5 KL ของเล่นใหม่ลงไปเล่นสักม้วนครับ ชุดนี้เลยมีภาพมาฝากจาก 2 กล้องครับ ปนกันไป ครับ  XPAN จะได้ทำการส่งคืนเจ้าของครับ วันจันทร์นี้ต้องขอบคุณ น้อง copboyd ที่ส่งกล้องดีๆมาให้ทดสอบครับ รีบคืนเดี๋ยวจะติดมือจะยุ่ง...*0*

จากคุณ : NENO-C - [ 7 ก.ย. 51 21:30:34 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom