Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

๏ ๏ ๏ - - - เทพ หรือ มาร ก็ไม่รู้ รู้แต่ว่า หัวฟู ทั้งน้านนนนน- - - ๏ ๏ ๏

Meeting หัวฟู เมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมา เป็นครั้งที่ 2 แระ
    ครั้งแรก ฉันอยู่ลั๊นลาด้วยแค่ครึ่งวัน แต่ ครั้งที่ 2 นี่ ฉันอยู่ลั๊นลากะเพื่อนๆ ได้ทั้งวันเลย

งานนี้ สนุกสนาน อิ่มหมีพีมันเป็นอย่างมาก
    หน้าเก่า หน้าใหม่ มากันอย่างล้นหลาม ทั้งๆ ที่ตอนเช้าฝนตกพรำๆ ฟ้าครึ้ม มาก
    อากาศชวนให้นอนอยู่ใต้ผ้าห่มเป็นที่สุด

ไปงานนี้ แล้วนึกถึงเมื่อปีที่แล้ว ตอนนั้นพี่โด่งให้ข้อสอบฉันมา
    พร้อมทั้งโยนเจ้า 50-150 ของแกมาให้เป็นอาวุธในการสอบ
    ผลปรากฏว่า สอบตกคับทั่น แฮ่ๆๆๆ แถมมาตั้งกระทู้บ่นๆ อีก อิอิ

ปีนี้ ฉันก็แบกเจ้า 50-150 เหมือนเดิม แต่คราวนี้เป็นของฉันเองแระ
    บรรยากาศก็ชวนให้นึกถึงตอนปีที่แล้วจริงๆ
    ตอนแรกกะว่าจะยิงมาให้มากที่สุด แต่เอาเข้าจริงๆ ความขี้เกียจมันชนะอ่ะ
    เลยได้มานิดๆ หน่อยๆ เองค่ะ

ขอบคุณ น้าบึง ที่ขับรถใหม่ป้ายแดงกิ๊งๆ  พามาสวนรถไฟ
    ขอบคุณ บอย ที่ขับรถไปส่งตอนขากลับ
    ขอบคุณ เจ้าของอาหารและน้ำที่ทำให้พวกเราอิ่มหมีพีมันไปตามๆ กัน
    ขอบคุณ น้าแฮงค์และทีมงานที่จัดมีตติ้งให้พวกเราได้มาสนุกกันค่า
    และ .. ขอบคุณทุกๆ คนที่ไปสนุกกันนะค้า

========================================================

ขอประชาสัมพันธ์งานใหญ่ ของชาวหัวฟู ตอนปลายปีนี้ด้วยนะคะ

"ถ่ายรูปกันมาทั้งปี มีรูปดีๆ หรือก็เพียบ ประกวดรูป ให้หัวฟูกันหน่อย"
    http://www.pantip.com/cafe/camera/topic/O6859165/O6859165

========================================================

ดอกไม้ ดอกไม้

จากคุณ : ยัยบี๋ - [ 11 ก.ย. 51 20:52:10 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom