Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

นอนไม่หลับ หยิบ 4x5 ติดออกไปกินขนมปังสังขยา ( 1 ภาพ )

พึ่งได้ 4x5 มาเพิ่มหลายวันแล้วครับ วันนี้พึ่งจะซื้อฟิล์มหยิบกล้องออกมาขยับตอนดึกๆครับ ถึงจะได้สมาธิแรงกล้าก็ตอนหิวครับ ขับรถออกไปซื้อเกี้ยวน้ำเจ้าประจำ สักชามครับ ถ่ายรูปอีกสักใบ ล้างฟิล์มสแกน เสร็จก็เกือบตี 3 ค่อยยังชั่วครับ หายบ้าไปแยะ นำรูปมาฝากครับ สแกนก็มีแค่ 6x12 ได้ขาดๆเกินๆแค่นี้ครับ ไปนอนก่อนนะ ฝันดีครับ ( ขอบคุณที่แวะเข้ามาเยี่ยมชมภาพครับ ) *0*

จากคุณ : NENO-C - [ 17 ก.ย. 51 02:29:51 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom