Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

Meeting HUAFUU Party 2008................................................

และแล้วก็ถึงเวลา ที่เราจะได้มารวมตัวกันอีกครั้ง

กับ

ปาร์ตี้หัวฟู 2008 ครั้งนี้นับเป็นครั้งที่2

เพียงมาบอกข่าวสั้นๆว่า จะจัดในวันที่ 11-13 ธันวาคมนะครับ
    ที่ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย(ห้องนิทรรศการหมุนเวียน)

วันที่11-12 จะเปิดแสดงให้กับบุคคลทั่วไป
    วันเสาร์ที่13จะเป็นวันมิตติ้งของพวกเราชาวหัวฟู(รายละเอียดติดตามตอนต่อไป)

คาดว่าค่าใช้จ่าย ไม่เกิน700บาท
    ขนาดของรูปปีนี้จะพยายามให้ได้ 20x24 รวมค่าอาหารวันมิตติ้งด้วยนะครับ
    ผู้ติดตาม400 เหมือนเดิม

สำหรับน้องใหม่ หรือผู้ที่คิดว่าอยากจะมาร่วมปาร์ตี้ในครั้งนี้ ก็ไม่มีอะไรมากนะครับ
    ส่งรูปมาให้ผม
    รูปที่ท่านชอบ ขอเป็นรูปที่ไม่ใช่รูปเพื่อนเรา หรือคนรู้จักของเรานะครับ
    เพราะเวลาคนที่ได้ไปอาจจะไม่ได้มีความหลังกับบุคคลในภาพ
    เอาไปติดที่บ้านแล้วคนในบ้านอาจจะงงๆรูปใครหว่า หรือว่าญาติข้างไหนน๊า นึกไม่ออก ฮ่าฮ่าฮ่า

ขอเป็นรูปอย่างเดียวไม่ต้องใส่ตัวหนังสือมานะครับ ปรับสี ปรับแสงให้แจ่มมาเลยก็ยิ่งดี
    หลังจากนั้นรูปของท่านก็จะมาอยู่ในงานพร้อมกรอบขนาด 20x24 นิ้ว
    มาแขวนโชว์ แล้วตอนสุดท้ายของงานก็จะมาจับสลากแลกรูปกัน
    รายละเอียดของงานเดี๋ยวจะแจ้งให้ทราบกันอีกที

ยังไงเตรียมรูปกันไว้นะครับ
    แต่ถ้าท่านใดพร้อมส่ง
    ขอเชิญส่งมาได้เลยที่ boyerror@gmail.com ได้ตลอด 24 ชม.นะครับ

หมดเขตส่งรูป 15 พฤศจิกายน 2008

ส่งจูบ

แก้ไขเมื่อ 29 ก.ย. 51 20:16:11

จากคุณ : omen666 - [ 29 ก.ย. 51 14:55:35 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom