Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

@@@...รบกวนตามหา นางวราภรณ์ ไกรวงษ์ หน่อยค่ะ เราเจอการ์ดที่มีรูปลูกของคุณอยู่!!!@@@

ก่อนอื่นนะค่ะ ดิฉันและเพื่อนได้ไปพิพิธภัณฑ์สยาม ตรงข้างกับวัดโพธิ์ เมื่อวันอาทิตย์ที่ 28 เวลา 11โมงมาค่ะ พอเสร็จจากการเยี่ยมชม บังเอิญเห็น
    ซองพลาสติกที่มี การ์ด 1gb กับ 64mb ตกอยู่ หลังจากได้เช็คดู ได้เห็นรูปเด็กเพิ่งเกิด อยู่โรงพยาบาลราชวิถี พร้อมกับรูปภาพของนางวราภรณ์ ไกรวงษ์ค่ะ พร้อมกับรูปที่น่าจะเป็นสามีของคุณซึ่งน่าจะรับราชการ อาจจะเป็นครู เพราะเนื่องจากมีรูปเด็กนักเรียนจำนวนมากอยู่ในหอประชุม ณ ที่หอประชุม ณ วัดชัยมงคล สมุทรปราการ....รูปทั้งหมดนี้ ดิฉันไม่สามารถเอามาแปะไว้ได้เนื่องจากเป็นเรื่องส่วนตัวของเจ้าของการ์ดนี้ และทำไมดิฉันไม่ให้เจ้าหน้าที่ของพิพิธภัณฑ์...คำตอบคือเกรงว่าจะไม่ได้รับคืนเท่าไรนัก ดิฉันจึงเล็งเห็นกับเพื่อนว่า น่าจะมาโพสไว้ที่พันทิป ท่าจะดีกว่า เพราะว่าเป็นที่ส่วนรวม และสามารถตามหากันได้ง่ายกว่า....รบกวนผู้ที่รู้จักคุณพ่อและคุณแม่ของเด็กให้รูปนี้ ช่วยติดต่อดิฉันหน่อยค่ะ ขอบคุณมาก ๆ ค่ะ

จากคุณ : mikamikan - [ 29 ก.ย. 51 15:37:58 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom