Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

\ ( ^ 0 ^ ) /........ Oj's Photography Welcome to Summer........\ ( ^ 0 ^ ) /

ตั้งใจจะมาบอกว่า หน้าร้อนมาถึงแล้วและก็จะบอกอีกว่า ผมไม่ถ่ายรูปหน้าร้อน

เป็นอันรู้กันว่า ฤดูใบไม้ร่วง ค่อยว่ากันใหม่ อิอิอิ

ช่วงนี้หายไปนานหน่อยนะครับ จากคนที่ไม่เคยซีเรียสกะการถ่ายรูป

พอมาเจองานแต่งงาน 3 คู่ ในตารางที่จดไว้ ชักเริ่มจะสนุกไม่ออก

อีกทั้งยังโดนเพื่อนยุ ให้ส่งรูปที่ผมถ่าย ให้ Agency,Stock Photo

รวมทั้งหนังสือพิมพ์ กำและ มันยุผมทำไมก็ไม่รู้

ผมได้แต่บอกว่า ผมไม่ได้เรียนอะไรกะการถ่ายรูปมานะ

ดันบอกอีกว่า ก็ส่งรูปที่ถ่าย ทำเป็นอัลบั้ม ไปให้เขาดูดิ

แต่บอกตามตรงครับ ผมยังไม่ได้เดินหน้าต่อ ไม่รู้สิ ผมว่า ผมถ่ายรูปเล่นๆ

มันก็สนุกจะตายและ ถ้าต้องมารับผิดชอบ แล่วถ้าทำได้ไม่ดีหละก็ เหอๆๆ

beer ขี้แง

เอาดอกทิวลิป จากซีกโลกใต้มาฝากและกันนะครับ

beer love

จากคุณ : oj@chch - [ วันออกพรรษา 13:21:16 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom