Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

Lumix Fx520 ข้อดีข้อเสียยังไงครับ

คือผมเห็นกระทู้ส่วนใหญ่ในเว็บนี้ตั้งแต่ Ixus860 ผมก้เห็นด้วยว่า Ok สำหรับ compact แต่ถ้าเทียบสเปคแล้วก้ คล้ายๆกับ Fx520 มั้ยครับ คือๆกัน แต่ที่สงสัยคือไม่ค่อยมีใครเล่น Pana หรอครับไม่ค่อยพูดถึงกันเลย

ใครใช้อยู่ช่วย ให้คำแนะนำหรือข้อมูลหน่อยนะครับ ว่าจะตัดสินใจซื้อ ^^ ขอบคุณครับ

จากคุณ : owinz - [ 16 ต.ค. 51 20:15:35 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom