Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

### ชวนน้าแปะรูปประจำสัปดาห์ ###

หนอนหนอนหนอนหนอนหนอนหนอนหนอน

/\_ สวัสดีครับน้าๆชาว   หนอน ทุกท่าน หายไปนานมากๆ ขออภัยเป็นอันขาดครับ

***** สำหรับหัวข้อของสัปดาห์นี้ขอเป็น "เมฆา วายุ อัสนี" ตั้งชื่อให้มันดูเท่ห์(หรือเปล่าน๊า...)ไปงั้นเองครับ ใครมีภาพแนวเมฆสวยๆ พายุพัดโหม สายฟ้าเกรี้ยวกราด ขอเชิญแจมครับ*****

สำหรับครั้งที่แล้ว “ทหารหาญ” สามารถ search link เอาได้ตามอัธยาศัยนะครับ ไม่มีในกล่องดำแต่อย่างใด สงสัยคนดูแลจะหลงๆลืมๆตามประสาคนแกร่หน้าตาดี

กฎกติกามารยาทในการโพสต์กระทู้ประจำสัปดาห์
    ------------------------------------------------

1. เม็ดเดียวครั้งเดียว คนละ 1 รูป เพื่อไม่ให้โหลดกันหนักเกินไปครับ
    2. ขนาดไฟล์ไม่เกิน 200K
    3. ขอความกรุณาน้าๆอย่าปั่นกระทู้ครับ ขอเป็นกระทู้เพื่อการแปะรูป อู๊ววววว
    4. ไม่จำกัดยี่ห้อ รุ่น และแบบ ของกล้องนะครับ

หนอนหนอนหนอนหนอนหนอนหนอนหนอน

จากคุณ : Rolling Green Melon - [ 29 ต.ค. 51 11:28:51 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com