Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

+++++++++++++++++ สุขสันต์วันเิกิดน้าชาญชัยครับ +++++++++++++++++++

บ้าน
    เป็นน้าชายที่ใจดีและมีอัธยาศัยดีมากๆอีกคนนึงครับ
    เป็นที่รักใคร่ของเพื่อนๆเสมอครับ
    เป็นน้าชาย ที่เป็นผู้ให้กับคนรอบข้างเสมอครับ
    เป็นน้าที่บางครั้งก็คล้ายๆศิลานี รับฟังปัญหาสารพัดของพวกเรา (แต่ไม่รับปรึกษาปัญหาทางการเงิน..5555)

วันนี้เป็นวันคล้ายวันเกิดของน้าชาญ
    ถือโอกาสกล่าวคำอวยพรน้าชาญกันครับ

ขอให้คุณพระศรีรัตนตรัย และสิ่งศักสิทธิ์ในโลก ทั้วหล้าฟ้าธานี สุดแดนกาแลกซี
    จงดลบัลดาลให้น้าชาญและครอบครัว
    จงมีแต่ความสุข สุขกาย สุขใจ
    จงมีแต่ความเจริญ ทั้งหน้าที่และการงาน
    จงมีแต่ความร่ำรวย ธุรกิจประสบแต่ความเจริญ
    สุขภาพแข็งแรง สมหวังในทุกสิ่งที่ปรารถนา..

เป็นที่รักใคร่ของพี่ๆน้องๆ และเพื่อนๆเช่นนี้ตลอดไปครับ..
    สำหรับผมน้าชาญเป็นที่รักและเคารพนับถือ เสมอครับ..

มีความสุขมากๆนะครับ...
    สุขสันต์วันเกิดนะครับน้า...รักคุณ

จากคุณ : เข็มหมุด - [ 2 พ.ย. 51 08:49:09 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com