Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

หยิบฟิล์มมาล้างรวมๆกัน4 ลพบุรี COLER NEGATIVE BY IQ LAB

ชุดสุดท้ายครับ เหลือค้างกล้อง MAMIYA RB67 อยู่ครับ  IQ LAB พึ่งจะมาส่งฟิล์มที่้บ้านเมื่อสักครู่ครับ เลยสแกนฟิล์มเอาภาพมาฝากกันครับ ชุดนี้แวะไปเที่ยวไร่องุ่นปภัสรา ครับ น่าแวะไปเที่ยวชมนะครับ บรรยากาศดี มีน้ำองุ่นกระหรี่ปั๊พองุ่นให้ลองชิมครับ มีห้องอาหาร กาแฟ มีขี่ม้า ฟาร์มนกกระจอกเทศ มีไร่องุ่นให้เยี่ยมชมได้ตามสบาย ที่จอดรถสะดวกครับ เกือบลืมอย่าลืมลองชิมไอศครีมองุ่นครับ รสชาติดีมากครับ ภาพมีแต่บรรยากาศรอบๆนะครับ ส่วนของกินที่ว่าอร่อย กินหมดก่อนครับ ลืมถ่ายภาพครับ ขออภัย

จากคุณ : NENO-C - [ 3 พ.ย. 51 16:52:25 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com