Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

@ @ @ ขอเชิญร่วมลงคะแนนภาพถ่ายประจำปีของฟูจิคลับ ประเภทภาพถ่ายมาโคร @ @ @

จากการที่เพื่อนๆได้ส่งภาพเข้ามา จนถึงเมื่อวันที่ 5 พศจิกายน 2551

บัดนี้

ขอเชิญทุกท่าน  ร่วมลงคะแนนภาพโดนใจ ประเภทภาพถ่ายมาโครนะครับ

ดาว 1 ท่าน ต่อ 1 หมายเลขครับ ดาว

ขอให้ใช้การตัดสินใจที่เอาแต่ใจของท่านเองได้เลยล้วนๆ นะครับ อิอิ
    เพราะเราไม่เปิดเผยว่าภาพเป็นของใครบ้าง  ยกเว้นผู้ที่ได้แต้มสูงสุด
    ลงแต้มออกเสียงได้ตั้งแต่ดูกระทู้นี้ครบทุกภาพ
    ไปจนถึงวันอาทิตย์ที่ 30 พ.ย. 51
    เวลา 23.59 น. นะครับ

โดยการเอ่ยออกมาในความคิดเห็นว่า
    ให้หมายเลข .........

*(ต้องรบกวนขอเป็นสมาชิกล๊อคอินเท่านั้นนะครับ 1 ท่านออกสิทธิได้ 1 เสียง )

แต่งงาน

เชิญเลือกภาพที่คุณชอบได้เลยจ้า

ส่งจูบ

แก้ไขเมื่อ 11 พ.ย. 51 02:28:42

จากคุณ : omen666 - [ 11 พ.ย. 51 02:00:24 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com