Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

Meeting HUAFUU Party 2008..................ส่งรูปพร้อมโอนเงินด่วนกันหน่อยครับ

และแล้วก็เหลือเวลาไม่กี่วันแล้วนะครับ
    ที่เราจะมีงานมิตติ้งกัน

กับ

ปาร์ตี้หัวฟู 2008 ครั้งนี้นับเป็นครั้งที่2

เพียงมาบอกข่าวสั้นๆว่า จะจัดในวันที่ 11-13 ธันวาคมนะครับ
    ที่ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย(ห้องนิทรรศการหมุนเวียน)

วันที่11-12 จะเปิดแสดงให้กับบุคคลทั่วไป

วันเสาร์ที่13จะเป็นวันมิตติ้งของพวกเราชาวหัวฟู

เวลาประมาณ 17.30เป็นต้นไป

ภายในงานจะมีอาหารและเครื่องดื่ม

คาดว่าค่าใช้จ่าย ไม่เกิน700บาท รวมรูปภาพ และอาหาร สถานที่เรียบร้อยแล้ว

กรุณาโอนเงินมาด่วนได้ก็ดีครับ
    เพราะเราต้องใช้เงินนะครับ
    ใครที่พอจะโอนก่อนในช่วงนี้ช่วยโอนกันมาก่อนนะครับ
    เพราะเราต้องใช้เงินในการเตรียมงานค่อยข้างเยอะเหมือนกัน

ยังไงก็โอนก่อนสิ้นเดือนนะครับ
    เพราะบางอย่างต้องใช้เงิน(เยอะ)จริงๆ
    เช่นกรอบรูป และเงินมัดจำบางอย่าง
    ซึ่งทางผมก็ไม่สามารถสำรองออกไปก่อนได้

ยังไงก็โอนมาได้ที่

นางสาวเนตินาถ อ่อวิเชียร

ธนาคารไทยพานิชย์ สาขาศิริราช

เลขที่บัญชี 0-16-4-11873-7

ขนาดของรูปปีนี้จะพยายามให้ได้ 20x24 รวมค่าอาหารวันมิตติ้งด้วยนะครับ
    ผู้ติดตาม400 เหมือนเดิม

สำหรับน้องใหม่ หรือผู้ที่คิดว่าอยากจะมาร่วมปาร์ตี้ในครั้งนี้
    ก็ไม่มีอะไรมากนะครับ
    ส่งรูปมาให้ผม
    รูปที่ท่านชอบ ขอเป็นรูปที่ไม่ใช่รูปเพื่อนเรา หรือคนรู้จักของเรานะครับ
    เพราะเวลาคนที่ได้ไปอาจจะไม่ได้มีความหลังกับบุคคลในภาพ
    เอาไปติดที่บ้านแล้วคนในบ้านอาจจะงงๆรูปใครหว่า หรือว่าญาติข้างไหนน๊า นึกไม่ออก ฮ่าฮ่าฮ่า
    (รูปวิวทิวทัศน์ มาโคร สถาปัตย์อะไรแบบนี้น่าจะเหมาะสุด)

ขอเป็นรูปอย่างเดียวไม่ต้องใส่ตัวหนังสือมานะครับ ปรับสี ปรับแสงให้แจ่มมาเลยก็ยิ่งดี ขอไฟล์เต็มๆมาเลยนะครับ
    หลังจากนั้นรูปของท่านก็จะมาอยู่ในงานพร้อมกรอบขนาด 20x24 นิ้ว
    มาแขวนโชว์ แล้วตอนสุดท้ายของงานก็จะมาจับสลากแลกรูปกัน

แต่ถ้าท่านใดพร้อมส่งรูป
    ขอเชิญส่งมาได้เลยที่

boyerror@gmail.com

ได้ตลอด 24 ชม.นะครับ

หมดเขตส่งรูป 15 พฤศจิกายน 2008
    หมดเขตส่งรูป 15 พฤศจิกายน 2008

ยังไงรีบส่งกันหน่อยนะครับ
    ผมจะได้เอารูปไปใส่กรอบก่อน เพราะเดี๋ยวจะมีเวลาเหลืออีกไม่มาก
    กลัวไม่ทันจริงๆนะครับ
    เห็นใจกันหน่อย ขั้นตอนมันก็เยอะ แล้วยังมีอีกหลายอย่างที่ต้องทำ
    ยังไงก็ขอความร่วมมือด้วยนะครับ

ปล.ท่านใดที่โอนเงินแล้ว ช่วยโพสต์สลิปด้วยนะครับ
    เราจะได้อัพชื่อท่านขึ้นไว้

ส่งจูบ

แก้ไขเมื่อ 13 พ.ย. 51 01:50:25

จากคุณ : omen666 - [ 13 พ.ย. 51 01:48:41 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com