Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

>>>>>> เรื่องโอนเงินค่าเสื้อ... รบกวนเพื่อน ๆ ที่จองเสื้อ OLYMPUS CLUB ทุกท่านด้วยครับ... <<<<<<

เนื่องจากยอดจองเราสองร้อยกว่าตัว ผมจึงขอให้ทางร้านช่วยทำให้ครบทุกไซส์ได้ (ทั้งหมด 12 ไซส์ ทั้ง ญ ชาย)
    ตรงจุดนี้ผมต้องขอขอบคุณเพื่อน ๆ ทุกคนด้วยครับ  
    ดังนั้น ช่วยกันโอนเงินให้ครบทุกคนนะครับ เพราะว่าถ้าจำนวนลดลงไป ร้านคงไม่ happy เท่าไหร่  ผมก็หน้าแตกไปด้วย อยากให้ได้ size ที่สั่งกันทุกคนครับ…
    ใครจะ cancel ก็บอกผมหลังไมค์เลยก็ได้นะครับ… จะได้ยกยอดออกไป

ทีนี้มาถึงขั้นตอนโอนเงินครับ
    ผมมีเรื่องอยากรบกวนเพื่อน ๆ ซักเล็กน้อย
    คือ อยากให้เพื่อน ๆ ช่วยโอนเงิน เป็นเศษทศนิยม เพื่อให้ง่ายต่อการเช็คของผม ถือว่าช่วยผมนะครับ ^^ (ขอบคุณล่วงหน้าเลย)
    คือเมื่อผมเช็คยอดเงิน ก็จะรู้ว่า ท่านอยู่ลำดับที่เท่าไหร่  ต้องการให้ส่งของให้หรือไม่ทันที  ไม่อย่างนั้นคงจะเช็คได้ยาก เพราะต้องรอเช็คสลิปและคอนเฟิร์มยอดจาก login ของเพื่อน ๆ นะครับ…  งานช้างเลยล่ะ  และทำได้ช้าด้วย…
    เศษก็ ลำดับที่หารด้วย 100  ทีนี้เห็นแล้วนะครับ ใครจองก่อน ได้เปรียบ 5555
    *** เก็บสลิป หรือใบโอน หรือหน้าเวปธนาคาร ไว้เพื่ออ้างอิงด้วยนะครับ อาจมีกรณีโอนยอดผิด หรือแอบอ้าง ผมจะได้เช็คได้ทันที ***

การคิดเงิน มีดังนี้ครับ
    ทุกไซส์ 250 บาท/ตัว ยกเว้น 3L-270, 4L-290, 5L-310 บาท/ตัว
    ค่าจัดส่ง ไม่เกิน 3 ตัว 50 บาท (อันนี้ไม่แน่ใจว่าพอหรือไม่ สำหรับ 3 ตัว แต่มีไม่กี่คนครับ และยังมีเศษสตางค์จากเพื่อน ๆ ถ้าเกินก็เอาจุดนี้ออกไปครับ)
    เกิน 4,5,6 ตัว เพิ่มตัวละ 10 บาท (อาจต้องใส่กล่องใหญ่ขึ้น และน้ำหนักมากขึ้นครับ… ผมไม่ชัวร์ค่าส่งเหมือนกัน แต่ถ้าไม่พอ ก็เอาเศษจากเพื่อน ๆ ออกไปแหล่ะครับ ถ้าเกินก็ขออภัยด้วยนะครับ…)

จากคุณ : Photio - [ 24 พ.ย. 51 10:13:35 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com