Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

*** โพสท์รูป : อินฟาเรด ***

...เพิ่งได้กลับมาหายใจคล่องอีกครั้ง หลังจากสนามบินปิดนะ ... ไปอยู่อู่ตะเภามา เหนื่อยมากๆ ด้วย ... ทริปหนอนทุ่งทานตะวัน

จองไว้ก็ไม่ได้ไป  ขี้แง

ขออภัยน้าๆ ด้วยครับ ... งาน photo fair ก็ อดไป ตอนนี้ก็กลับมาปกติแล้วครับ

ได้กลับมาโพสท์รูป อีกรอบครับ ...

... ถ่ายไว้เรื่อยๆ ด้วยกล้องคอมแพ็ค + wide convertor ถ่ายง่ายกว่า DSLR เบาๆ ยกมาก็ถ่ายเลย

คิดว่าที่ไหนสวยก็ถ่ายๆไว้ครับ... แต่ก็ได้ประมาณนี้นะครับ ผ่าน PS แล้ว ปรับสีแล้ว ชุดนี้ดูแปลกๆแฮะ

เพราะว่า ขี้เกียจทำภาพซ้ำๆ บ่อยๆ พอทำภาพแรกก็ save เป็น action ไว้เลย ภาพต่อๆมา

ก็ออกมาโทนเดียวกันหมดเลย...

แนะนำ ติ ได้ตามสะดวกเลยครับ...

smile

แก้ไขเมื่อ 09 ธ.ค. 51 16:23:29

จากคุณ : pax - [ 9 ธ.ค. 51 16:22:17 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com