Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

กระทู้ขอบคุณ " OMEN666 บุรุษที่อยู่เบื้องหลังความสำเร็จของงานมีตติ้งฟูจิ 2008 "

จบไปแล้วนะครับสำหรับงานดีๆประจำปีของชาวฟูจิคลับ สุขสมอารมณ์หมายกันถ้วนหน้า

หลายคนได้รูปไปแขวนติดฝาผนังบ้าน หลายคนได้ชื่นชมผลงานดีๆ หลายคนเริ่มสนใจที่จะถ่ายภาพ

หลายคนอิ่มเอมไปกับอาหารบุฟเฟ่ หลายคนได้เจอกันอีกครั้งหลังจากพลัดพรากจากกันมานาน

รอยยิ้ม มิตรภาพ .... เป็นสิ่งที่สมาชิกฟูจิคลับมีให้กันเสมอมา

งานปีนี้ยิ่งใหญ่จนตัวผมเองยังคาดไม่ถึง รูปแบบงานแสดงรูปถ่ายของเรา อลังการ ไฮโซโก้เก๋  ชนิดที่เรียกได้เต็มปากเต็มคำว่า " งานแสดงภาพถ่าย " เลยทีเดียว

ปีนี้รูปสวยๆเยอะแยะมากมาย มายกว่าปีที่แล้วแน่ๆครับ  ขอบคุณทุกๆท่านที่ส่งภาพเข้ามาร่วมสนุกกันนะครับ

พูดถึงงานนี้ จะต้องนึกถึง:-)านที่ (ตัว) ยิ่งใหญ่  ผู้อยู่เบื้องหลังความสำเร็จของมีตติ้งครั้งนี้แน่นอนครับ

กระทู้นี้ตั้งขึ้นมาเพื่อขอบคุณพี่โอ๋ จากใจจริง  ขอบคุณในทุกๆเรื่อง

ขอบคุณที่เป็นธุระในการหาสถานที่ไฮโซโก้เก๋ พร้อมทั้งยังติดต่อประสานงานกับทางศูนย์วัฒนธรรม
    ขอบคุณที่ช่วยจัดการรูปภาพของทุกๆคน ทำรูปทั้งหมดไปอัด ส่งร้านใส่กรอบ
    ขอบคุณที่ทำป้ายห้อยคอ ออกแบบโลโก้
    ขอบคุณที่ออกค่าใช้จ่ายในบางส่วนไปก่อน เพราะยังมีสมาชิกอีกหลายคนที่ยังไม่ได้ชำระเงิน ^^"
    ขอบคุณสำหรับของรางวัลต่างๆ ที่ไม่มีขายตามท้องตลาด  555+
    ขอบคุณตัวหนังสือโพมติดหน้างานสวยๆ ฝีมือการตัดของพี่โอ๋เลยนะเนี่ย
    ขอบคุณที่เป็นคนผลักดันกิจกรรมต่างๆ ให้เกิดขึ้นจริงๆ

สุดท้ายจากใจน้องตัวเล็กๆคนนี้ ...
    ขอบคุณพี่โอ๋จริงๆครับ ดีใจที่ได้รู้จักกับพี่โอ๋ครับ  

ว่าแต่ปีหน้าเราจะจัดกันที่ไหนดีครับพี่โอ๋  ^^

จากคุณ : tewada - [ 14 ธ.ค. 51 11:33:39 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com