Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

### ขอเล่าเรื่องด้วยภาพ ......มาโปรโมททริปหนอนกรุงเก่าส่งท้ายปีนี้ครับ ###

สวัสดีครับ ....เพื่อนรักการถ่ายภาพทุกท่าน smile

ผมขอเอาภาพเก่ามาโปรโมททริปหนอนเดือนธันวาส่งท้ายปีนี้ครับ..ช่วงนี้เห็นเพื่อนงานเข้ากันเยอะ..กลัวเพื่อนๆจะลืมทริปหนอนอ่ะครับ

ภาพที่โพสต์เป็นของปี49ทริปหนอนเก่าและเป็นภาพมินิทริปเมื่อปี50ด้วยครับ..ดูกันขำๆนะครับ..ย่อใหญ่ไปก็กลัวเพื่อนๆจะมองไม่เห็นอ่ะครับ ฮ่าฮ่าฮ่า

อ้อ..เพื่อนที่สนใจอยากไปร่วมทริป ถ้าขับไปเองก็ไม่ต้องเสียค่าใช้จ่าย..แต่ถ้านั่งรถบัสก็สามารถไปจองที่นั่งในกระทู้ที่ผมทำลิงค์มานะครับ นกดื่มชา
    http://www.pantip.com/cafe/camera/topic/O7313261/O7313261.html

จากคุณ : จุกcanon - [ 15 ธ.ค. 51 22:29:52 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com