Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

........มีคคิ้ง MeeTiNg FuJi.......

งานมีตติ้งครับ

ขอขอบคุณพี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ น้าๆ อาๆ ป้าๆ ทุกท่านนะครับ

ที่ให้ความเป็นกันเองเสมอมา

ขอบคุณพี่ๆ ทุกท่านที่ให้ผมยืม อุปกรณ์เสมอ และความอบอุ่นสนุกสนาน

และความเป็นกันเองเสมอมา ยินดีที่ได้รู้จักพี่ๆ น้าๆ อาๆ ป้าๆ ทุกท่านนะครับ

ขอฝากเนื้อ ฝากตัว ฝากใจ กับทุกๆท่านด้วยนะครับ

ขอบคุณค๊าบบบบบบบบ

ขอเริ่มรูปแรกด้วยสาวๆก่อนและกันคับ

แก้ไขเมื่อ 16 ธ.ค. 51 15:25:13

จากคุณ : นู๋ซีซีจัง - [ 16 ธ.ค. 51 15:24:40 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com