Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

+++++ [สอบถาม] การถ่ายภาพ พาโนรามา GX200 +++++

1. สงสัยเรื่องการถ่ายภาพพาโนรามา ต้องถ่ายยังไงคะ ต้องใช้ฟังก์ชั่นไหน งงมากเลยค่ะ แล้วจำเป็นต้องใช้ขาตั้งกล้องไหม ไม่ค่อยเข้าใจค่ะ

2. การอัพ firmware จำเป็นไหมที่ต้องอัพ มีอะไรเพิ่มเติมจากการอัพ
    แล้วสามารถอัพเองได้หรือเปล่าคะ ถ้าทำผิดจะมีผลกับกล้องไหมคะ

รบกวนผู้รู้ทั้งหลายชี้แนะด้วยคะ (ขอละเอียดหน่อยก็ดีค่ะ เพราะยังไม่ค่อยเข้าใจมากนัก) ขอบคุณมากๆ จ้า

แก้ไขเมื่อ 19 ธ.ค. 51 17:57:43

จากคุณ : LuvYun - [ 19 ธ.ค. 51 17:47:26 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com