Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

เมื่อน้องใหม่ 450D ถูกว่ายวานให้ถ่ายในงานแต่งเพื่อน งานนี้ต้องขอวิชาน้าๆแล้วล่ะครับ

ด้วยเลนส์คิท  อยากถามน้าๆ ครับว่า
    ถ้าจะถ่ายรูปในงานแต่งด้วย 450D นี่
    มีเทคนิคหรือวิธีการใดๆ ที่จะทำให้ถ่ายออกมาแล้วดูดีน่ะครับ

ขอข้อมูลครับ
    จะยากมาก-น้อยเพียงใด

ขอเพียงเป็นความรู้ให้หลานได้เรียนรู้และศึกษาได้

จะถือเป็นความเมตตากรุณาอย่างสูงที่หลานพึงได้
    จากน้าๆในที่นี้ครับ

ขอบคุณด้วยความจริงใจครับ

จากคุณ : kaiyoi - [ 24 ธ.ค. 51 08:19:05 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com