Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+ ขอโพสรูปก่อนหมดปี ส่งทิ้งด้วย ความรู้สึกดีดี ด้วยเมืองโบราณครับ +-+-+-+--+--+--+

ไปเดินเล่นถ่ายภาพกับเพื่อนๆ มาครับ ไปกับทริปของพิควิว
    ฟ้าสวยมากๆ โชคดีมากๆเพราะก่อนหน้านั้นวันนึง ฝนตกระห่ำมากๆ
    พอวันไป รถที่ไป ไฟไหม้หม้อน้ำขางหลังอีก เกือบจะไปไม่ถึงซะแล้วเมืองโบราณ
    +++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
    แต่ก็เพราะได้  C-PL จาก mom1 มาครับ ขอบคุณมากๆจิงๆ
    ทำใ้ห้วันที่ไปถ่ายภาพมา มีความสุขมากๆอีก 1วันครับ
    +++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
    ขอบคุณ 2ปีที่ผ่านมา ที่ผมเล่นกล้องอย่างจิงจัง ขอบคุณ น้าๆพี่ๆ ป้าๆ น้องๆ
    ที่อยู่ในห้องนี้ จิงๆครับ มีความสุขมากๆสำหรับปีใหม่ที่กำลังจะมาถึงนะครับ

แก้ไขเมื่อ 30 ธ.ค. 51 09:57:15

จากคุณ : numready - [ 30 ธ.ค. 51 09:56:57 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom