Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

มีงบไม่เกิน 12,000 เลือกตัวไหนดี [S2000HD Vs. FZ28]

ตามหัวข้อค่ะ เอาไปใช้งานเกี่ยวกับการถ่ายภาพคนกำลังเต้นนะค่ะ

และก็วิว ต่างๆ (ถ่ายเรื่อยๆอ่ะค่ะ) อยากได้กล้องที่ถ่ายออกมาภาพดีๆไม่สั่น

และก็ถ่ายวีดีโอชัดๆ ซูมได้เยอะ มีระบบกันสั่น หน้าชัดหลังเบลอ

เล็ง S2000HD กับ FZ28 ไว้ค่ะ อยากทราบว่าตัวไหนจะโอเคกว่ากัน

งบไม่เกิน 12,000 อ่ะค่ะ และก็อยากทราบว่าแบต FZ28 อยู่ได้นานเท่าไหร่

(**ไม่ต้องเสนอกล้องเพิ่มนะค่ะ แค่นี้ก็เลือกไม่ได้แล้ว อิอิ**)

จากคุณ : MoJi - [ 10 ม.ค. 52 21:47:09 A:58.8.235.30 X: ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom