Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

##### สวัสดีปีใหม่........พร้อมลมหนาวที่พานพัด กทม หนาวมากกกกกกกกกกกกกกก #####

กราบ สวัสดีปีใหม่  กับน้าๆ ชาว หนอน ทุกคนด้วยนะครับ....

ถึงจะมาช้าไปบ้าง...แต่ก็ยังไม่เลือนหายจากกลิ่นอายของลมหนาวของปีใหม่นะครับ ฮ่าฮ่าฮ่า

ผมขอเปิดอัลบัมใหม่ของปีนี้ด้วย ภาพแนว Portrait ครับ

วันเด็กที่ผ่านมา ได้ไปเดินเล่นแถวๆ สวนรถไฟครับ เพราะมีน้าคนนึงบอกว่ามีน้องคนนึงอยากได้รูป ก็เลยชวนมาถ่ายเล่นครับ

ผมมีเวลาไม่ถึงชั่วโมงดี เพราะติดธุระอื่น เลยมีเวลาเพียงน้อยนิดครับ

วันนั้นคนเยอะมากด้วยครับเพราะว่าเป็นวันเด็ก เลยหามุมไม่ค่อยได้ครับ เวลาน้อยด้วย

ก็ขอฝากรูปน้องเล็กเอาไว้ด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ....

สวัสดีปีใหม่อีกรอบนะครับ...........
    ปล......กรุงเทพหนาวมากกกกกกกกกกกกก บรื๋อ.............ฮ่าฮ่าฮ่า

จากคุณ : tid_bit - [ 14 ม.ค. 52 10:41:05 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom