Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ปีใหม่ฝรั่ง ปีใหม่จีนก็ผ่านไปแล้ว จะให้ท่านใดเป็นเจ้าภาพตั่งกระทู้ "รายชื่อสมาชิกOlympus Club ปี2009" ดีครับ???

ปีใหม่ฝรั่ง ปีใหม่จีนก็ผ่านไปแล้ว จะให้ท่านใดเป็นเจ้าภาพตั่งกระทู้ "รายชื่อสมาชิกOlympus Club ปี2009" ดีครับ???

ไม่มีอะไรหรอกครับ แค่เตือนความจำสักเล็กน้อย ตามที่น้าแมวเหมียวเคยเสนอไว้นะครับ

หรือว่า เป็นเพราะว่า เกรงใจกันไปเกรงใจกันมา เลยไม่มีใครตั่งหน๋อ?

พวกพี่ๆน้องๆน้าๆป้าๆ ก็เสนอรายชื่อ เลยละกัน

ขอบคุณครับ

แก้ไขเมื่อ 28 ม.ค. 52 20:06:39

จากคุณ : LIVE 4 LIVE - [ 28 ม.ค. 52 20:04:59 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom