Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

***น้ำใจจาก pantip.com สู่หมู่บ้านกวางผา***กระทู้ใหม่ครับ

ปิดรับของแล้วนะครับ

ยกเว้นเงินบริจาค ยังรับต่อไปนะครับ

*รายละเอียด อยู่ใน ความคิดเห็นที่ 179
    สวัสดีครับเพื่อนสมาชิกห้องกล้อง สมาชิกทุกห้องของพันทิพ บัตรผ่าน และทุกท่านที่ผ่านเข้ามา

จากกระทู้  ขออนุญาตพาไปเที่ยว ที่ๆผมคิดว่ายังไม่มีใครเคยไป
    http://www.pantip.com/cafe/camera/topic/O7415892/O7415892.html

จากเดิมที่ผมเองตั้งกระทู้นี้ ได้เล่าเรื่องราวและภาพถ่ายดังที่เห็นในกระทู้ไปแล้วนั้น
    ปรากฏว่ามีเพื่อนสมาชิกหลายๆท่านสนใจ ที่จะร่วมกิจกรรมกับทางกลุ่มฟ้าหลังฝน
    ซึ่งในครั้งแรกผมได้ตอบปฏิเสธไปในความคิดเห็นที่ 60 และ 103
    แต่เพื่อนๆสมาชิกหลายท่านก็ยังตั้งใจ และมีจิตใจที่ดีที่จะร่วมกิจกรรมครั้งนี้

จนผมคิดว่า เอา(ว๊ะ!) ถ้าจะทำความดี แล้วเปิดโอกาสให้คนอื่นได้มีโอกาสร่วมด้วย
    น่าจะเป็นสิ่งที่ดี ทั้งกับกลุ่มฟ้าหลังฝนเอง รวมถึงชาวบ้านและเด็กๆ

จึงได้เปลี่ยนความคิด และได้บอกกล่าวไว้ใน ความคิดเห็นที่ 152 และ 153

ตอนนี้ผมคิดว่าผมพร้อมที่จะเป็นตัวแทนเพื่อนๆสมาชิก และทุกๆท่าน ในการทำกิจกรรม
    กับกลุ่มฟ้าหลังฝนในครั้งนี้

โดยขออนุญาต ตั้งชื่อโครงการครั้งนี้ว่า
    น้ำใจจาก pantip.com สู่ หมู่บ้านกวางผา
    ดาว

แก้ไขเมื่อ 21 ก.พ. 52 13:37:34

แก้ไขเมื่อ 02 ก.พ. 52 08:15:10

จากคุณ : DUB-COOK - [ 29 ม.ค. 52 15:10:46 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom