Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

XXXXX กระทู้แจม #1 สิ้นเดือนมกราคม 2552 " ดอกไม้ " XXXXX

จุดเริ่มของกระทู้นี้ในปีนี้เนื่องมาจากน้าบางครับ "สำหรับคนที่รูปน้อยแล้วอยากโพสท์ร่วมสนุกบ้าง"

ศุกร์แรกของปีนี้ขอแจมภาพ " ดอกไม้ " ขอเพียงเป็นสิ่งที่สื่อ หรือ นำให้คิดถึงดอกไม้ ไม่มีข้อจำกัดนะครับ

จะแจมกันคนละกี่ภาพก็ได้ เชิญตามสบายเลย....

กระทู้แจมนี้ยินดีต้อนรับทุกท่าน ไม่ว่าจะเป็นขาประจำ หรือว่าขาจร โปร-เทพ หรือว่ามือใหม่...

ไม่เกี่ยงรุ่น หรือยี่ห้อของกล้อง ภาพสวยไม่สวย ภาพดีไม่ดีไม่เกี่ยว ขอเพียงมีใจรักในการถ่ายภาพก็พอครับ...
    ===========================================

เนื่องจากกระทู้แรกของปีนี้ ตั้งขึ้นอย่างปัจจุบันทันด่วนโดยมิได้นัดหมายล่วงหน้า กับ น้า ๆ ป้า ๆ ทุกท่าน จึงตั้งหัวข้อที่คิดว่ามีกันทุกคนครับ

ผมจะตั้งกระทู้ " แจม " ทุกวันเสาร์ ให้นะครับ เนื่องจากมีเวลาอยู่กับหน้าจอเยอะหน่อยครับ

สำหรับหัวข้อแจมสัปดาห์หน้า วันเสาร์ที่ 7 กุมภาพันธ์ 2552 ขอเชิญเพื่อน ๆ ร่วมแจมภาพกันในหัวข้อ " แมว " อะไรก็ได้ครับที่ท่านคิดว่ามันคือ แมว

แก้ไขเมื่อ 30 ม.ค. 52 00:46:12

แก้ไขเมื่อ 30 ม.ค. 52 00:43:43

จากคุณ : jayshuro - [ 30 ม.ค. 52 00:40:45 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom