Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

[กระทู้แจมภาพ] ภาพหลุดๆ ชาวมือหนุนทริปสวนรถไฟ

ทริปชาวมือหนุน รอบที่ 2 ปีนี้เกือบไม่ได้ถ่ายกันแล้วเพราะสภาพอากาศไม่ดีเลย ช่วง 11 โมง โทรไปแถวสุพรรณหา อ.กบ แจ้งมาว่า น้าหนาน น้านพกูรูแห่ง
    เมืองกาญฯ กำลังเดินทางมารับอาจารย์ น่าจะมาถึงซักบ่าย 2  

ผมไปถึงบ่ายโมงกว่าๆ เดินเล่นตรวจสภาพสนามแล้ว พร้อมคิดคอนเซ็บว่าจะถ่ายแนวไหนดีวันนี้อากาศแบบนี้ ก็มาเจอกับกลุ่ม น้าอ่อนนุช น้า ji nat น้าต๊ะ น้าNibble13 หรือเปล่าอีกคนจำไม่ได้ มารออยู่แล้ว

สักพักน้าแหลมก็โทรมา บอกว่าสงสัยทริปนี้ต้องยกเลิก ผมเลยบอกไปว่าคง
    ไม่ได้ละน้าแหลม มาจากสุพรรณจะถึงแล้วนะ 3 คน นี่มารออีก 5 คน
    สักพักน้องนันก็ตามมา กับลูกศิษย์ อีก เริ่มเยอะแล้วละ มาเพิ่มอีก 2-3 คน
    ผมละจำชื่อไมไ่ด้ ต้องขอโทษด้วยครับ  

ยืนยันเสียงแข็งไป น้าแหลม(มาเฟียร์มือหนุน) เลยจัดให้ตามขอ และขอบคุณ
    น้องนางแบบเป็นอย่างสูง แกร่งทั้ง 2 คนเลย โพสกันไมไ่ด้พัก

มาถึงเรื่องแจมบ้าง ผมได้ภาพน้าๆ ห้องเรามานิดหนอ่ย แต่คิดว่าน้าๆ ท่าน
    อื่นที่ไปคงจะมีแน่เลย คิดว่านาจะเอามาแจมกัน สนุกสนานกัน น้านพถ่ายเยอะ
    เอามาลงแจมกระทู้นี้เลยครับ ขออนุญาตลงก่อนนะครับ .............อิอิอิอิ+++

(โดนแน่เลยเรา)

จากคุณ : liverpoolism - [ 2 มี.ค. 52 10:50:33 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom