Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

โชว์แตม....บีชู บีชู Portrait นางแบบต่างชาติครับ ไม่มีที่ไหนนอกจากที่นี่

สวัสดีครับ...มาเจอกันอีกแล้ว เพราะครั้งนี้ได้มีโอกาสถ่ายภาพคุณกล้วย และคุณแองจี้..... นางแบบสาวสวยจากประเทศเพื่อนบ้านครับ ตอนแรกก็แปลกๆ ฮา แต่ได้พูดคุย สนทนากันไป พบว่าคนลาวนี่ใสซื่อและจริงใจมากกกก เนื่องจากมีกฏหมายที่เข้มงวด สาวๆ ลาวแต่ละคนจึงมีอุปนิสัยที่เรียบง่าย จริงใจ ไม่หลอกลวง คุณแองจี้เป็นนางแบบขึ้นปกที่ประเทศเค้าครับ สวยคุณกล้วย เพื่อนรุ่นน้องกำลังทำฝันให้เป็นจริงในวงการบันเทิง ทั้งคู่มีรูปร่างหน้าตา การแต่งการ ไม่แพ้สาวๆ บ้านเราเลยครับ ค่าจ้างนี้ก็ถูกมาก เชื่อมั้ยครับทั้งคู่รับไปแค่คนละ 1,000 บาท แต่เธอทั้งคู่ก็เต็มใจ และดีใจมากทำงานนี้บนค่าตัวเท่านี้ เพราะเธอบอกว่านี้มันเงินเดือนมากโขที่ประเทศเธอ ผมจึงรู้สึกเป็นเกียรติที่ได้บันทึกภาพเธอทั้งสอง และนำเรื่องราวของเธอมานำเสนอ ให้เพื่อน....ได้รับชมต่อไปครับ

ที่ผมประหลาดใจก็คือเธอ สวย ใส งดงามเกินความคาดหมายของ...ผมครับ ตอนนี้ทั้งคู่ได้กลับประเทศของเธอไปแล้ว และผมถามเธอว่ามีอะไรจะฝากถึงตากล้องเมืองไทยมั้ย เธอเลยฝากมาบอกว่า

"โชว์แตม...บีชู บีชู" แปลว่า รักนะ จุ๊บ จุ๊บ.

จากคุณ : artofart - [ 4 มี.ค. 52 17:34:16 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom