Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

ครั้งแรก กับการโพสต์ภาพในห้องหนอนครับ

หลังจากฝังตัวอยู่ในห้องรวมมาร่วมๆปี เปลี่ยน Login มา 2 ครั้ง ครั้งแรกโดนยึดอมยิ้ม เพราะแถไปซ่าส์แถวห้อง ราชดำเนิน 55555 จนได้ชื่อใหม่ Vantage มาใช้เป็นครั้งที่สองนี่แหละครับ
        ตามธรรมเนียมครับ สำหรับมือใหม่ น้องใหม่ ก็ต้องดอกไม้ก่อนแล้วกันนะครับ เพราะว่าคิดอะไรไม่ออกว่าจะถ่ายอะไร ก็ดอกไม้นี่แหละ ง่ายดี
    ก็เลยสะสมไว้หลายภาพพอสมควร วันนี้ก็ขอโพสต์ที่ห้องหนอนสักหน่อยนะครับ
       บางท่านที่ไปๆ มาๆ ระหว่าง 2 ห้อง ก็คงจะผ่านตามาบ้าง เป็นบางภาพนะครับ คงไม่ว่ากันนะครับ
       ดอกไม้ที่ถ่ายมา ส่วนมากไม่ค่อยรู้จักว่าชื่ออะไรบ้าง ถ้าเผื่อใครผ่านมาถ้ารู้จักชื่อก็เขียนแปะไว้หน่อยนะครับ ถือว่าเป็นวิทยาทานครับ
       แต่อย่าตอบเหมือนน้าแมวเหมียวพุงป่องนะครับ ว่าดอก อะ รู มิ ไรท์ 5555555
       และสุดท้าย ติ ชม ได้ตามสะดวกนะครับผม

เริ่มเลยนะครับ ภาพแรกครับ

จากคุณ : Vantage - [ 15 มี.ค. 52 17:30:32 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom