Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

กล้องถ่ายภาพใต้น้ำ

สวัสดีค่ะ สมาชิกห้องกล้องทุกท่าน

ดิฉันอยากได้กล้องถ่ายภาพใต้น้ำที่ได้ภาพสวยๆ ราคาไม่แพงมากค่ะ

เดิมที สนใจโอลิมปัส ที่กันน้ำสิบเมตรอ่ะค่ะ (จำรุ่นไม่ได้ค่ะ) ราคาประมาณหมื่นหกมั้งคะ  -_-"

ตอนนี้เห็นฟูจิออกใหม่ ที่กันน้ำ กันฝุ่น เล่นสงกรานต์ได้ เห็นราคาเค้าไม่แพงมาก (เจ็ดพันกว่าๆ) น่าสนใจที่ราคาเนี่ยแหละค่ะ อิอิ

อยากขอคำแ นะนำ จากพี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ที่ห้องกล้องนี้ ในการเลือกซื้อค่ะ

ปล. สิ่งที่อยากได้หลักๆ คือภาพที่สวยงาม สดใส คมชัด แ ม้ถ่ายใต้น้ำค่ะ

หากมีกล้องรุ่นอื่นที่น่าสนใจ กรุณาแนะนำด้วยนะคะ อยากไดที่คุณภาพดี ราคาปานกลางค่ะ

หากท่านใดมีภาพตัวอย่างของฟูจิ ...กรุณาโพสต์ไว้ให้เป็นตัวอย่างทีนะคะ

ขอบคุณมากค่ะ ^_^

จากคุณ : น.ส.ใจดี - [ 16 เม.ย. 52 21:34:58 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom