CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

..กระทู้นี้ขออนุญาตสำรวจความเป็นไปได้ของการจัดทริปชุมชนคน(ริ)โก้ ครบรอบ ๓ ปี..

ควรจัดทริปในวันเสาร์ ที่ ๑๖ พฤษภาคม ๒๕๕๒ (5 คน)
      ควรจัดทริปในวันอาทิตย์ ที่ ๑๗ พฤษภาคม ๒๕๕๒ (2 คน)
      ควรจัดทริปในวันเสาร์ ที่ ๒๓ พฤษภาคม ๒๕๕๒ (12 คน)
      ควรจัดทริปในวันอาทิตย์ที่ ๒๔ พฤษภาคม ๒๕๕๒ (4 คน)
      ไม่ควรจัดทริป (1 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 24 คน

20.83%
     8.33%
     50.00%
     16.67%
     4.17%

เนื่องในวาระโอกาสอันดีที่ห้องชุมชนคน (ริ)โก้ แห่งนี้จะมีอายุครบ ๓ ปีเต็ม (ก่อตั้งกลางเดือนพฤษภาคมปี ๒๕๔๙)

ข้าพเจ้าในฐานะที่อยู่มานานสักหน่อย และเป็นผู้นำเสนอทริปชุมชนคนโก้ ครบรอบ ๒ ปี ในปีที่แล้ว
    จึงขออนุญาตสำรวจความคิดเห็นของสมาชิกชาวชุมชนคนโก้ ว่าเห็นควรให้มีการจัดทริปชุมชนคนโก้
    ขึ้นอีกครั้งในปีนี้ หรือไม่ หากมี ควรจัดให้มีในวันเสาร์ที่ ๑๖ หรือ ๒๓ พฤษภาคม ๒๕๕๒

ซึ่งเหตุที่กำหนดให้จัดขึ้นในวันเสาร์ เพราะข้าพเจ้าต้องเดินทางลงไปจากเชียงใหม่
    และเดินทางกลับในคืนวันอาทิตย์ค่ะ แต่หากจำเป็นจริงๆ สมาชิกส่วนมากอยากให้จัดทริปในวันอาทิตย์
    ข้าพเจ้าก็อาจจะเลื่อนวันเวลาให้ตรงกับที่จัดได้บ้างเล็กน้อยค่ะ

และขอความกรุณาลงชื่อไว้ในกระทู้นี้ด้วยว่าท่านสนใจหรือไม่สนใจในการจัดทริปครั้งนี้ หลังจากโหวตเลือกด้านบนแล้วด้วยค่ะ

เพื่อข้าพเจ้าจะได้หาแนวทางที่เหมาะสมที่สุด และเป็นที่พอใจของทุกๆ คนมากที่สุดต่อไป

อนึ่ง ขอความกรุณา เสนอรายชื่อสถานที่ที่อยากให้จัดทริปในครั้งนี้ไว้ในกระทู้นี้ด้วยนะคะ

ตอนนี้ยังคิดไม่ออกว่าควรไปที่ไหนดี ยังนึกถึงพุทธมณฑล อัมพวา และฟาร์มจระเข้สามพราน อยู่เท่านั้นเองค่ะ

หากใครมีอะไรจะนำเสนอ ก็เรียนเชิญเลยนะคะ

ผีเสื้อ ขอได้รับความขอบคุณจากแมวๆ พิคเจอร์เช่นเคยค่ะ

จากคุณ : มรกตนาคสวาท - [ 22 เม.ย. 52 16:35:10 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com