Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

** ปราสาทเมืองสิงห์..ถ้ำกระแซ..ปางช้างไทรโยค..เมืองกาญจน์**

... เป็นทริปที่ทางชมรมเวปเมืองกาญจน์ จัดขึ้นทุกเดือน ... เส้นทางสายไทรโยค ...

ผมอยู่เมืองกาญจน์วันเสาร์อาทิตย์อยู่แล้ว ก็ไปร่วมกับเขา ไม่ลืมชวนเพื่อนๆ

จากพันทิพ ไปด้วยกัน ...

... ถ่ายมาทั้ง NIR และ ภาพสี เหมือนเคย ... ทุกครั้ง สนุกสนานมากๆ มิตรภาพมาก่อนได้ภาพ..

สุดท้ายตอนบ่ายๆเย็นๆ ไปปางช้างไทรโยคครับ ... ใครไปช่วงเย็นๆ เขาจะมี

อาบน้ำช้างด้วยครับ ... เสียดายภาพอัดเสียงไม่ได้ สนุกมากครับ จะได้ยินเสียงพวกเรา

ส่งเสียงเชียร์ให้น้องช้าง พ่นน้ำ พอพ่นที ก็อยากให้มันพ่นน้ำใส่พวกเราที่เข้าไปข้างหน้าใกล้ๆจริงๆ ... ฮ่าฮ่าฮ่า

ขอขอบคุณ ปางช้างไทรโยคมากๆ มาด้วยนะครับ ... วันหลังจะไปเยี่ยมเยียนอีกนะครับ ...

ช่วงแรก ... ขอโพสท์ภาพสีก่อนแล้วกันนะครับ ...

... ภาพแรก เทคนิคพื้นที่เราทราบกันอยู่แล้ว ... ระเบิดซูมครับ ...

แก้ไขเมื่อ 29 เม.ย. 52 12:52:20

จากคุณ : pax - [ 29 เม.ย. 52 12:51:40 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom