CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ถามชาวหนอนและชาวนิกครับ....

ใช้ Canon ไม่ย้าย (26 คน)
      ใช้ Canon ย้าย (4 คน)
      ใช้ Nikon ไม่ย้าย (30 คน)
      ใช้ Nikon ย้าย (0 คน)
      เล่นมันทั้งสองค่ายนั่นแหละ (27 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 87 คน

29.89%
     4.60%
     34.48%
     0.00%
     31.03%

สำหรับชาวหนอน ถ้าวันดีคืนดีประกวดภาพชนะ ได้ D3X มา ท่านจะย้ายค่ายหรือไม่ ?

สำหรับชาวนิก ถ้าได้ 5D II หรือ 1Ds III บ้างล่ะ จะย้ายค่ายหรือไม่ ?

หมายถึงได้มาเฉพาะ Body เพียวๆเลยนะครับ เรียกว่าถ้าจะย้ายก็ต้องสั่งสมอุปกรณ์กันใหม่
    ทั้งหมด และเพราะอะไรถึงตัดสินใจแบบนั้น....

ผมยังไม่เฉลยว่าถามแบบนี้เพื่ออะไร แต่ขอเหตุผลจริงๆ ตามสภาพคลังแสงที่มี
    อยู่ตอนนี้เลยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าทุกท่านครับ....

จากคุณ : Tire Tracks Studio - [ 29 พ.ค. 52 21:11:09 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com