CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

[กระทู้โหวต แบบเสื้อ] ++++++ร่วมโหวต แบบเสื้อ ห้อง Nikon Pantip 2009 ได้เลยครับ ปิดโหวต 7 มิถุนายน ครับ++++++++++++++

อ้อแอ้-(bhanubhol)-1 (10 คน)
      อ้อแอ้-(bhanubhol)-2 (48 คน)
      ตากล้องหนุ่ม-1 (1 คน)
      ตากล้องหนุ่ม-2 (6 คน)
      tonggon-1 (76 คน)
      tonggon-2 (5 คน)
      tonggon-3 (9 คน)
      tonggon-4 (5 คน)
      tonggon-5 (11 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 171 คน

5.85%
     28.07%
     0.58%
     3.51%
     44.44%
     2.92%
     5.26%
     2.92%
     6.43%

สวัสดีครับ น้าๆ ทุกท่าน

ก่อนอื่นขอขอบคุณ น้าๆ ใจดีหลายๆ ท่าน ที่ช่วยออกแบบเสื้อให้สวยงามจับใจยิ่งนัก
    ความนี้ก็ถึงการโหวตแบบที่ชอบมากที่สุด ของเหล่าแฟนพันธ์แท้ "นิคส์" และสำหรับ
    ท่านที่สนใจ ไม่ว่าใครๆ ก็โหวตได้ครับ...

กติกา ง่ายนิดเดียครับ...

".............หนึ่งล๊อกอิน หนึ่งคะแนนโหวต โพสที่หน้ากระทู้เท่านั้น และรบกวนไม่แก้ใขความคิดเห็น.........."  

ดังตัวอย่าง ความคิดเห็น ที่ 1 เลยครับ

**** ทุกวัน ก่อน 18.00 ผมจะตามมาอัพเดต คะแนนแบบวันต่อวันครับ idea

ในครั้งนี้ ผมจะอาศา จัดทำเสื้อให้ทั้งแบบ โปโล และคอกลม ครับ
    ไม่ว่าแบบในชนะก็ตาม เพราะผมว่าลายมันสวยมากๆ ทุกแบบเลย  แตงโม

ขอบคุณทุกคะแนนโหวต ครับ

จากคุณ : น้าวัชร-จัดให้ - [ 1 มิ.ย. 52 08:24:17 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com