Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

** ถ่ายภาพ เพื่อความบันเทิงใจ **

... เป็นคนชอบถ่ายภาพเหมือนๆกับทุกท่านแหละครับ ... วันหยุดผมไปอยู่เมืองกาญจน์ฯเลี้ยงลูก ...

จนลูกโตขึ้น ผมก็พาลูกออกไปถ่ายภาพ กับพี่ๆน้องๆ แถวโน้น ดังนั้น ภาพ วิว ทิวทัศน์

ก็แถวๆ เมืองกาญจน์ฯแหละครับ ... เอาเป็นว่า เราอยู่ที่ไหน เราก็ถ่ายที่นั่นแล้วกันนะครับ ...

ไม่งั้นจะไม่ได้ถ่ายภาพนะครับ ... เพราะว่า เราถ่ายภาพเพื่อความบันเทิงใจ

โพสท์ภาพจากที่ออกไปถ่ายภาพกันมานะครับ ... โพสท์จากภาพท้ายสุดมาหน้าสุด...อิอิ

นะครับ ... ภาพแรก พระอาทิตย์ตก ฟ้าระเบิด ที่ อ.บ่อพลอยครับ ...

จากคุณ : pax - [ 16 มิ.ย. 52 11:35:37 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom