Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

หายหน้าไปนาน เลยเอารูปมารายงานตัวครับ Pre-wedding

สวัสดีครับน้าๆทุกคน
    ผมหายหน้าหายตาไปจากการโพสต์กระทู้นานนมมาก  แต่ยังแวะเวียนเข้ามาอ่าน และเจอน้าๆ หลายๆ คน ตามงานโน้นงานนี้ ตาม mbk บ้างประปราย เลยอยากเข้ามาโพสต์อะไรสวยๆ งามๆ
    กลัวเดี๋ยวจะลืมชื่อผมไป    ช่วงนี้ผมก็ไปทำงานหาเงินเลี้ยงตัวเองและลูกเมีย (อันหลังยังไม่มีเขียนรอไว้ก่อน ฮ่าๆ)  เลยไม่ค่อยมีเวลามาโพสต์เท่าไร

ก็งานถ่ายรูปนี่แหล่ะครับ ที่กว่าจะมีเวลาก็ช่วงๆ กลางปีอย่างนี้ เป็นเกือบปีแล้วที่ถ่ายรูปเล่นก็ไม่ค่อยได้ออกไปถ่ายเลยครับ กลับบ้านมาก็หมดแรงซะก่อน เห็นช่วงที่ผ่านมา มีจัดทริปไปถ่าย
    pre-wedding กันด้วย น่าสนุกมากๆ เจ้าบ่าวเจ้าสาว คงได้รูปเยอะไปเต็มกระบุง

ผมเลยเอา ภาพ pre-wedding ในแบบของผมมาโพสต์ให้น้าๆดูกันบ้าง ตัวผมเองผมว่าถ่าย  pre-wedding นั้นยากกว่าถ่ายวันงานเยอะเลย เพราะเราต้องคิดต้องจัดท่า คิดมุม ..หลายอย่างเลย
    ถือว่า มาแชร์ๆ มุมมองกันสนุกๆนะครับ ช่วยติชมด้วยครับ  

ผมจะพยาม บรรยายภาพไปด้วยนะครับ หากขาดตกบกพร่องยังไงขออภัียด้วยครับ  ที่บรรยายๆ นี่ ความรู้สึกล้วนๆนะครับ ไม่มีหลักการอะไร ถ่ายทอดไปตามที่ถ่ายนะครับ

จะพยามเข้ามาแจมในห้องหนอนบ่อยๆ นะครับ

คิดถึงห้องหนอนเสมอ

แก้ไขเมื่อ 17 มิ.ย. 52 15:26:49

จากคุณ : GrooveRaiders - [ 17 มิ.ย. 52 14:33:23 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom