Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

****หมุนกับ E30 หน่อยครับ ***

สวัสดีครับ วันนี้ มาลองหมุน กับ เลนซ์ เจ้าประจำ หน่อยครับ  TKN 80-400 mm   ห่างหายไปนาน
    กับ เลนซ์ ตัว นี้ ต้องมาทำการบ้าน หน่อยครับ  ใช้ ประโยชน์ จากเลนซ์ ที่มี อยู่ ไปก่อนครับ
    แม้ ไม่ใช้ เลนซ์ เทพ ก็สุขใจได้ครับ หาก เริ่ม เล่น มือหมุน ใหม่ และต้องการประหยัด
    เลนซ์  อีกตัวที่ น่ามาลองใฃ้ ก็ คือ ซิกม่า 70-300 มม  แต่ ก็ไม่ค่อยเห็น ใครเอามาใช้ เท่าที่ควร
    ทั้งที่ผมว่า มัน ก็ ดีได้ ระดับนึงเลย ครับ แต่ วัน นี้ ลอง 80-400 มม  ก่อนนะครบ

จากคุณ : ckyala - [ 17 มิ.ย. 52 20:26:48 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom