Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

******** ส่งการบ้าน ทริปหนอน ผีตาโขน ครับพี่น้อง *******

... ทริปหนอนเวียนมาครบรอบ อีกปี สำหรับ ทริปผีตาโขน ... ทำใจไว้แล้วว่า คนเยอะ เหนื่อย แต่ก็ยังไปแฮะ ไม่เข็ด

ภาพที่ได้ก็คงเดิมๆ ถ่ายเพราะว่า ชอบถ่าย รักการถ่าย ดีบ้างก็พอมี ไม่ดีนี่เยอะเลย แค่ถ่ายมาอวดในเวปนะครับ

เอียงบ้าง เบลอบ้าง ก็ขออภัย มุมก็ธรรมดา ไม่มีมุมเทพเลย ... เน้นบรรยากาศและสมาชิกครับ ...

...ดูเล่นๆ เพลินๆ เหมือนเดิม ... แนะนำ และ ติ ได้ตามสะดวกครับ ...

... เริ่มจากภาพ NIR ก่อนนะครับ

@@@ ประตูทางเข้าวัดเนรมิตวิปัสสนา @@@

จากคุณ : pax - [ 29 มิ.ย. 52 15:35:04 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom