Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

มารายงานตัว ทริป ผีตาโขน ครับ

นี่ๆก็ครั้งที่ 2 แล้ว ที่ได้ ออก ทริปไปถ่ายรูปด้วย ครับ ต้องขอ ขอบคุณ พี่ ป้า น้า อา ทุกท่าน ครับ ที่ มีกิจกรรมดีๆแบบนี้ ทุกเดือน จริงๆแล้วก็อยากไปด้วยทุกๆ ทริปเลยครับ แต่ ว่าง ไม่ตรงกันซักที มีคราวนี้ ล่ะ ครับ ที่ ว่าง ตรง เลย โชวร์เดี่ยว ไปหาเพื่อนเอาข้างหน้า (หน้าศึกษาภัณ ตอนรอรถนั่นล่ะครับ) เดินไป รู้จัก ไม่รู้จัก ก็ ยิ้ม ไว้ ก่อน 55555  ทุกคน อัธยาศัย ดีครับ น่ารักทุกคน
      รูปที่ถ่ายมารอบนี้ พอจะมีดูดีมั่งครับ คัดๆ มา พอจะเอามาให้ เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทุก ท่าน ช่วย วิจาณย์ภาพที่ภ่ายมา ให้ด้วยครับ เพื่อที่จะนำไปปรับปรุงแก้ไขครับ

ขอบคุณครับ....

จากคุณ : ชินเอ-มอน - [ 2 ก.ค. 52 10:52:36 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom