Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

### ไปงานนี้กะเค้ามาเหมือนกันครับ ZEN BODY SENSE 2009 : Bed Time Story ###  

ZEN BODY SENSE 2009 : Bed Time Story

ศุกร์ที่ 17 กรกฎาคม 2552 เวลา 21.30 น. ณ ร้านอาหารเซ้นส์ ( ZENSE Gourmet Deck & Lounge Panorama ) ชั้น 17 ห้างสรรพสินค้าเซน

งานดีๆ บัตรเข้างานก็หายากแบบนี้ ขาใหญ่ชวนทั้งที จะพลาดได้ยังไงครับ

ผมกับน้าหนึ่ง AP ไปนั่งจิบชาเขียวรอตั้งแต่ไก่โห่เลยเชียว ที่ห้างก็เจอน้าๆ หลายท่านที่ไม่ค่อยได้เจอกันบ่อยนัก เช่น ป๋าชาญชัย น้าอ้วนน้อย น้าฟ้าทะยานเมา และแน่นอนว่า โปรของเราก็ต้องมาด้วยเช่นกัน

นั่งคุยกันจนสามทุ่ม เจ้าภาพสุดหล่อก็พาเพื่อนๆ เดินขึ้นไปลงทะเบียนที่งาน และคอยดูแลให้คำแนะนำ พร้อมกับหาอาหารและเครื่องดื่มให้ตลอดงาน ต้องขอขอบคุณมา ณ ที่นี้ด้วยครับ

กลับมาแล้ว ก็ต้องโพสภาพเป็นการขอบคุณ น้าเบิ้ล BlackEarSociety เจ้าภาพใหญ่แห่ง Central World กันครับ

จากคุณ : Piggie MM
เขียนเมื่อ : 28 ก.ค. 52 15:53:28

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com