Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[--- สบาย สบาย สุดสัปดาห์กับอัคนีรุทร์ ๘ สิงหาคม ๒๕๕๒---]  

ก็พบกันอีกครั้งนะครับ สัปดาห์นึงผ่านไปไวจริงๆ เดือนสองเดือนนี้ไม่ได้ออกทริป เที่ยวที่ไหนเลย ทั้งงานทั้งสุขภาพ ก็เลยได้แต่เอาภาพเก่าๆมาโปรเซสใหม่มาโพส หวังว่าคงจะไม่ว่านะครับ

ประเทศจีน ผมไปมาห้าหกครั้งแล้ว ยังเที่ยวไม่ได้เศษหนึ่งส่วนร้อยของสถานที่ที่น่าสนใจเลย คิดว่าถ้ามีเวลาก็จะไปอีก ตอนนี้ก็ขอลงย้อนอดีตซักหน่อย แบ่งเป็นชุดๆไป เสร็จก็ลงต่อเนื่องกันไปนะครับ

ไม่ชอบหรือต้องการให้คำแนะนำก็อย่ารอช้า นะครับน้อมรับไว้ปรับปรุงครั้งต่อไป  smile

จากคุณ : อัคนีรุทร์
เขียนเมื่อ : 8 ส.ค. 52 10:07:26

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com