Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

=== ผม รำคาญ ครับ ===  

ตอนแรก ว่าจะผ่าน ๆ ตาไป

ไม่สนใจ ไม่กดอ่าน

แต่พอดี มีคนใจดีส่งให้อ่าน กลัวพลาดประเด็น...

เห็นบอกว่า มีอะไรให้บอกตรง ๆ

ผมเป็นคนนึง ที่ "รำคาญ" ครับ...

จะไปไหน ทำอะไร ถ่ายมางามหยด หรือ ดูไม่จืด ก็ทำไปเถอะครับ

แต่

เวลาโพส ก็รู้จักหน่อยว่าที่สาธารณะ จะทำไงให้มันดูดีบ้าง

หรือ จะไม่ต้องถึงกับดูดี

แต่อย่าให้ดูแย่เลย...

ผมไม่ได้มีอะไรกับใครในกลุ่มท่าน ๆ เป็นการส่วนตัว

บางคน ผมก็ยังดูงานสม่ำเสมอ

แต่ ลด ๆ หน่อย ก็จะดีครับ

ที่เห็น   มันเฉพาะกลุ่ม กันเกินไป...

มีอะไรจะพูด  ตรงนี้เลยก็ได้ครับ...

ผมแค่เตือน... ด้วยความรำคาญ ของตัวเอง...   เข้าใจนะครับ...

จากคุณ : Photio
เขียนเมื่อ : 28 ก.ย. 52 13:55:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com