Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

** ภาพ NIR ** เมืองกาญจน์ .... ต้นจามจุรีย์ยักษ์  

เป็นภาพ NIR ที่ถ่ายเมื่ออาทิตย์ก่อน เสียดายแถวๆ ถนนปากแพรก ไม่ได้ถ่ายไว้ครับ เพราะมัวแต่พูดๆคุยๆ

ซึ่งเป็นที่ๆเคยไปถ่ายสองสามรอบแล้ว ส่วนมากเป็นบรรยากาศถนนคนเดิน ตอนค่ำๆ และก็พอดีว่า เพื่อนๆ

หลายๆคนก็ไม่ค่อยได้เจอหน้ากันช่วงหลัง ก็เลยคุยซะเยอะ มีถ่ายที่วัดถาวรวราราม นิดหน่อย  จากนั้น ...

พอดีว่า น้าตือ กับ น้าหนุ่ม อยากจะไปดู ต้นจามจุรีย์ยักษ์ ก็ไปถ่ายที่นั่นซะเยอะเลยครับ ... ไปพร้อมมิตร

สตูดิโอเกือบไม่ทันเขาแสดง เพราะว่า รถติดครับ .... ข่าวว่า วันอาทิตย์ติดหนักยิ่งกว่าวันเสาร์อีกนะ ...

ชมกันเล่นๆ เพลินๆ นะครับ แต่ก็ แนะนำ ติ ได้ตามสะดวกเหมือนเดิมนะครับ ...

จากคุณ : pax
เขียนเมื่อ : 28 ก.ย. 52 22:41:48

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com