Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยแนะนำการซื้อกล้องทีครับ  

สนใจยี่ห้อ Canon กับ Fuji ครับ 2 ยี่ห้อนี้ มีเงื่อนไขคือ

1. เป็นกล้องคอมแพคธรรมดาๆพอ ไม่ต้องถึง DSLR
2. มีงบแค่ <8000 บาท
3. ใช้ Battery เท่านั้น ไม่เอาแบบใส่ถ่านไฟฉายนะ
4. ถ่ายได้ชัด ภาพไม่มืด ไม่เบลอ

ช่วยบอกทีครับว่าจะซื้อยี่ห้อใด ? รุ่นใด ? ณ วันนี้ราคาประมาณเท่าไร ? ให้ผมทีครับ ขอบคุณครับ

จากคุณ : แนะนำทีครับ
เขียนเมื่อ : 30 ก.ย. 52 11:00:04 A:158.108.16.226 X: TicketID:158995

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com