Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แอบถ่ายรูป ตัวกล้อง Samsung ST550 2 View ที่ช็อปมาให้ดูค่ะ สวยมากๆ  

เดินผ่าน หลายครั้งว่า จะเข้า ไปดูไอ้เจ้ากล้อง Two View ที่คุณชมพู่

เป็น พรีเซ็นเตอร์ ที่ศูนย์ Samsung ครั้งนี้ได้โอกาส เข้าไปดู เลย ถ่ายรูป

มาให้ดูกันค่ะ

ด้านหน้าตัวเครื่อง ขนาด เล็ก เหมาะมือ และบางสวยดีนะค่ะ ออ วัสดุที่ใช้ก็

ทนทานดีค่ะ แต่ ลอยนิ้วมือเยอะ ไปหน่อย สงสัยจะมีคนมาลองเล่นเยอะระ

มั้งค่ะ

จากคุณ : ปลายเสน่ห์ที่ขนตา
เขียนเมื่อ : 30 ก.ย. 52 11:24:53

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com