Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีร้านไหนอัดรูปแล้วสีและความสว่างไม่เพี้ยนบ้างไหมครับ แนะนำหน่อยได้ป่าว  

คือว่าเคยไปอัดรูปที่ถ่ายจากกล้องดิจิตอลครับ แล้วผลออกมา contrast มากกว่าเดิมครับ ตรงที่สว่างก็สว่างไป ตรงที่มืดก็มืดไป เลยเซ็งครับ

เลยอยากถามพี่น้องว่า มีร้านไหนที่อัดรูปออกมาแล้วสีและความสว่างเหมือนดูในคอมบ้างครับ ช่วยแนะนำหน่อย ในกรุงเทพอะครับ

ช่วยเมลมาบอกหน่อยละกันครับ ไม่ต้องโพสต์ก็ได้ครับ

funnybkk @ gmail . com ครับ

จากคุณ : funny
เขียนเมื่อ : 2 ต.ค. 52 15:38:54 A:209.107.217.8 X:

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com