Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนแนะนำด้วยครับ งบ 3000 กล้องดิจิตอล คอมแพค  

ด้วยอยากจะซื้อกล้องดิจิตอลให้เป็นของขวัญแด่แม่ครับ แต่งบมีไม่มาก มีแค่ 3000 บาท เลยอยากรบกวนพี่ๆในห้องนี้ช่วยชี้แนะด้วยว่าจะซื้อตัวไหนดี คือแม่ เป็นแม่บ้าน อสม. จะมีไปดูงานต่างจังหวัดอยู่บ่อยๆ(แวะเที่ยวด้วย)เลยอยากให้มีติดตัวไว้ ขอเป็นแบบที่ใช้งานง่าย เมนูภาษาไทย ถ่ายมาสวยในระดับนึง (หมายถึงว่าภาพไม่เบลอ เพราะคนแก่คงไม่ได้ใช้ฟังชั่นอื่นๆมากนัก) รบกวนพี่ๆด้วยนะครับ กะว่าจะซื้อวันพฤหัสนี้แล้ว ขอบคุณล่วงหน้าครับ

จากคุณ : น้องใหม่
เขียนเมื่อ : 13 ต.ค. 52 20:07:01 A:202.28.62.245 X: TicketID:197939

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com