Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

++ แนะนำร้านกล้องที่ญี่ปุ่นด้วยค่ะ จะฝากเค้าซื้อ ++  

สวัสดีค่ะ น้า ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ห้องกล้องทุกท่าน

กระทู้แรกใน ห้องนี้ค่ะ

จะรบกวน ขอข้อมูล ร้านกล้องที่ญี่ปุ่น หน่อยค่ะ จะฝากเค้าซื้อ

เป็น น้องหนอน 450D

เค้าไปโตเกียวค่ะ ไปดูงาน

ช่วยแนะนำร้านกล้องดี ๆ ให้หน่อยค่ะ ชื่อร้านอะไร ถ้าได้ตำแหน่งร้าน ด้วย

จะขอบพระคุณมาก ๆ ค่ะ

แล้ว ถ้าเค้าไม่มีเวลาไปตามร้าน จริง ๆ

ที่ ดิวตี้ฟรี จะราคาต่างกันมาก มั้ยคะ

ขอบพระคุณล่วงหน้า ค่ะ

จากคุณ : Tomorrow Ok Today Goodbye
เขียนเมื่อ : 17 ต.ค. 52 16:23:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com