Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>>>>>>>>>>>>>>>>> New York City เมืองที่ไม่เคยหลับไหล [E330 + 9-18mm #2] +++++++++++  

หลังจากที่ดองชุดนี้ไว้นาน วันนี้ได้ฤกษ์ขี้เกียจอ่านนังสือพอดีเลยมานั่งทำรูปเล่นครับ

เป็นทริปที่ได้เข้ามาชวนน้าๆป้าๆไว้เมื่อตั้งแต่สองเดือนที่แล้วครับ แต่ไม่สำเร็จ ฮ่าฮ่า

ต้องเดินถ่ายรูปกับเพื่อนที่นี่กันแค่สองคนครับ... ไว้โอกาสหน้าจะเข้ามาชวนใหม่นะคร๊าบบ

ติชมได้ตามสบายเช่นเคยนะครับ...

ปล. น้าๆป้าๆท่านใดอยากเห็นภาพจาก 9-18mmเพิ่ม ตามไปชมที่กระทู้เก่าของผมได้เลยนะครับผม

http://www.pantip.com/cafe/camera/topic/O8444944/O8444944.html

แก้ไขเมื่อ 22 ต.ค. 52 19:40:38

จากคุณ : Distance-KS
เขียนเมื่อ : 22 ต.ค. 52 10:43:49

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com