Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(กระทู้ไม่ Update) Photo marathon ปีนี้สนุกกันไหมครับ ?  

ผมไม่ว่างเข้ามาซะหลายวันหลังจากวันงาน ( Photo marathon )

คือพอวันอาทิตย์ก็นอนสลบทั้งวันเลยครับไม่ว่างเพราะว่านอน 555 (เหนื่อยอ่า .. ปีนี้หมดแรงจริงๆแฮะ )

วันจันทร์เคลียร์งานเสร็จยังกลับมานอนต่ออีกนะ

วันอังคารไปถ่ายภาพน้องมาริสาครับ คุณเคพาน้องกลับมาจากฝรั่งเศสเยี่ยมบ้านเกิดแล้วเลยไปรับขวัญถ่ายภาพหลานๆหนอนถึงหัวหิน
(เจองานประชุมอาเซียนซัมมิตอีก  รถติดวายร้ายเลย )

วันพุธไป MBK ส่งงานให้น้องแบบคนนึงที่ถ่ายไว้นานแล้วครับ
(ไฟล์อยู่ชั้นล่าง  ใครไปว่างๆไปขอทางร้าน FF เปิดดูได้ครับ  อิ อิ   อ้อ... จานยุทธครับ ไฟล์ภาพศึก Naksu ผมฝากพี่จุกไว้แล้วด้วย)

วันนี้ล่ะว่างแล้วครับเคลียร์งานจบเมื่อเช้า  พอดีเข้าไปอ่านกระทู้นี้ของคุณสุพจน์

http://www.pantip.com/cafe/camera/topic/O8448261/O8448261.html

มีแต่เรื่องที่ตรงใจทั้งนั้นเลยครับเพียงแต่ว่ามันเป็นจุดบกพร่องที่ก็คงต้องปรับกันต่อๆไป (หรือจะไม่ปรับก็แล้วแต่ )

ผมก็เลยอยากมองในจุดที่ผมเห็นเป็นบวกบ้าง

เมื่อรวมกับภาพที่ถ่ายมาในวันนั้น (แถมวันอื่นๆอีกหน่อย) จึงขอตั้งเป็นอีกกระทู้เสียเลยนะครับ

ใครอยากแจมภาพที่ถ่ายมาในวันนั้นก็ได้ครับสนุกๆกัน

จากคุณ : ตอสระอือ
เขียนเมื่อ : 22 ต.ค. 52 15:35:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com