Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เมื่อเจ้าสำนักส่งอาวุธยักษ์ขาวอวบมาอีกแล้ว  

วันนี้ก็มาแบบมุขเดิมๆ ใครอิจฉาอยากด่าจะว่าโอ้อวดโชว์รวยอะไรก็แล้วแต่ ไม่อยากเถียง แต่ที่แน่ๆผมมี!!! ไม่ได้โม้อิอิ มันไม่ใช่เรื่องของมีเงิน แต่มันเป็นความรัก และอยากเอาแบ่งกันชม เรื่องราวของเลนส์ขาวอวบ 8 อรหันต์ ที่เคยได้ยินแต่เสียงล่ำลือว่ามันมีอยู่จริง แต่ก็ไม่ค่อยมีใครเคยเห็น โดยงานนี้ เจ้าสำนักเทวดาดังย่านบางกะปิ เป็นผู้จัดหานำพามาอีกเช่นเคย ไอ้พวก rare item นี่บอกสำนักเขาได้เจ้านี้เขาของจริงครับ มาเข้าเรื่องกันเลย เนื่องจากผมรอเลนส์ L มาเดือนกว่า ไม่มีอะไรคืบหน้า ไม่มีของ ไม่มา เอาเงินมาวางก็ไม่มีขาย โอ้ไอ้กล้อง L นี่มันเล่นตัวจริงๆ วันดีคืนดีเลยไปเปิด web สำนักเทพแถวบางกะปิ แล้วก็เจอเจ้ายักษ์ ขาวอวบอีกแล้ว ตายล่ะ เดือนก่อนเพิ่งโดน 500f4 ไป เดือนนี้จะเอาอีกแล้วหรือ ทำให้ต้องคิดหนักอีกเช่นเคย แถมเดือนหน้าจะมี fotofair อีก ตัดสินใจยากก็ต้องไปถามไอ้ kafvhi กองเชียร์ fotocheer นรก แล้วก็ได้คำตอบเดิมๆ ว่า you must buy 555 รู้งี้ไม่โทรไปดีกว่า เหตุผลที่มันตอบก็แสนจะเรียบง่ายว่า " มีเงินแล้วหาซื้อได้บ่อยๆ มั้ย?? " แถมมันยังทำตัวเป็น นายหน้า แจ้งให้ทางเจ้าสำนัก ไปขึ้นไว้กลางหน้า web ว่า " benzie จอง " !!! โอ้อะไรจะขนาดนั้น งานนี้สงสัย M9 จะเหลือ M6 ซะแล้ว สุดท้ายไอ้นายหน้า kafvhi ก็ไปรับอาวุธแล้วส่งมาขอนแก่น ผมตื่นมาก็เจอไอ้กระติ๊ป ควายวางอยู่หน้าห้อง มันใหญ่อลังการจริงๆครับ เปิดมาสภาพโดยรวมนี่แทบไม่ได้ใช้ ผมยังงงว่าเจ้าสำนักนี้เขาไปสั่งผลิตใหม่มาหรือไง เอาว่าใครอยากเป็นศิษย์สำนักนี้ก็ลองไปชมกันเอาครับ ส่วนผมเองคิดแล้วว่าคงต้องนานๆเปิดที ไม่งั้นหมดตัวแน่ ส่วนภรรเมียงานนี้ก็ง่ายหน่อยเพราะเพิ่งพาไปเที่ยวมา เลย happy ไป โดยบอกราคาไปว่าตัวล่ะ สองหมื่น 555 ใครเจอเมียผมห้ามบอกนะ 55555 เลยเป็นเหตุที่ไม่เอาภาพเมียลง web อิอิ

จากคุณ : b3344 www.overclockzone.com
เขียนเมื่อ : 31 ต.ค. 52 16:03:15

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com